Recent posts

Show more
Abunda ke faruwa a Jamhuriyar Musulunci ta Iran a yau din nan.
Najeriya ta ɗauki ƙwararan matakan daƙile hadahadar Naira a manhajojin Crypto
Yan bindiga shiga garin Bilbis da yammacin yau din nan Alhamis sun kashe mutane sama da 20
Isra'ila ta yi amfani da tattaunawar sulhu a matsayin fakewa don kai hari Rafah: cewar Jami'in Hamas
Sheikh Ibraheem Zakzaky (H) ya ziyarci  makwancin Imamu Musa Khazim da Imam Muhammad Jawad (S) a birnin Bagadaza dake ƙasar Iraki.
Babban Bankin Najeriya (CBN) ya bayar da wa’adin ranar 7 ga Yuli, 2024 ga masu POS su kammala rajista da Hukumar rajistar kamfanoni ta ƙasar (CAC).
Jami'an Najeriya sun bukaci mu basu cin hanci inji shugaban kamfanin Binance
Load More That is All